ราคา 5630000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137317.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Nid
091-806-8944
2014-07-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115690
รายละเอียดเพิ่มเติม
1. 1bedroom (East)
Size : 41 Sq.m.
Floor : 12th
Promotion : Fully Furnished
Price : 5,630,000 THB

2. 1bedroom (West)
Size : 41.25 Sq.m.
Floor : 9th
Promotion : Fully Furnished
Price : 5,375,000 THB

3. 1bedroom (North/East)
Size : 51 Sq.m.
Floor : 24th
Promotion : Fully Furnished
Price : 7,972,000 THB

Note :
Fully Furnished is not included TV , Fridge , washing machine , mattress , wallpaper and curtain.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย

เลขที่: 115690
2014-07-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Nid

091-806-8944

ขาย 5630000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย
ขาย 5630000.00 บาท
คอนโดถูก168.2ตรม.
ขาย 4500000.00 บาท
คอนโดให้เช่า
ขาย 17000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Waterford Diamond Condo for rent near BTS Phromphong 500 m 2 bedroom 1 bathroom 70 sqm Price 30000 bath
เช่า 30000.00 บาท
Apartment ให้เช่าคอนโด Asoke Place Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit around 700 m 1 bedroom 1 bathroom , 60 sqm